หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

ข้อมูลครูซ้ำที่ลงทะเบียนมากกว่า 1 กิจกรรม
โรงเรียนบ้านโนนสูง
 
งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 65 ประจำปีการศึกษา 2558 ระดับกลุ่มโรงเรียนภูกระจาน
ณ โรงเรียนบ้านจานทองกวาว
ระหว่าง วันที่ 6 เดือน ตุลาคม พ.ศ. 2558
DOC.11
 

1. นายรังสรรค์ เพ็งธรรม

ที่
ID
กิจกรรม
สถานที่
วันที่
เวลา
1
0003
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านจานทองกวาววิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00
2
0004
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านจานทองกวาววิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00
3
0006
การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านจานทองกวาววิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00

2. นายไพรัตน์ สฤษดิ์ไพศาล

ที่
ID
กิจกรรม
สถานที่
วันที่
เวลา
1
0020
การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคกันทรลักษ์ ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00
2
0021
การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคกันทรลักษ์ ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00
3
0024
การใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคกันทรลักษ์ ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00

3. นางสาวตริญารัตน์ ชูชื่น

ที่
ID
กิจกรรม
สถานที่
วันที่
เวลา
1
0702
การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย ร.ร.บ้านชำโพธิ์ตาเกษ ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00
2
0703
การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย ร.ร.บ้านชำโพธิ์ตาเกษ ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00

4. นางสาวพจนี พิมพ์ชัย

ที่
ID
กิจกรรม
สถานที่
วันที่
เวลา
1
0312
การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านจานทองกวาววิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00
2
0602
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านจานทองกวาววิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00
3
0603
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านจานทองกวาววิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00
4
0605
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านจานทองกวาววิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00

5. นางสาวสมสัตย์ แทนคำ

ที่
ID
กิจกรรม
สถานที่
วันที่
เวลา
1
0166
การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านตาลอยหนองคัน ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00
2
0371
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านตาลอยหนองคัน ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00
3
0374
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านจานทองกวาววิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00

6. นางสาวสุภาณีย์ ตุ้มคง

ที่
ID
กิจกรรม
สถานที่
วันที่
เวลา
1
0262
การแข่งขัน ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านจานทองกวาววิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00
2
0307
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านจานทองกวาววิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00
3
0310
การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านตาลอยหนองคัน ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00
4
0312
การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านจานทองกวาววิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00

7. นางกัลยาวรรณ ไชยปัญญา

ที่
ID
กิจกรรม
สถานที่
วันที่
เวลา
1
0003
การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านจานทองกวาววิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00
2
0236
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านจานทองกวาววิทยา ชั้น ห้อง
30 พ.ย. 542
3
0308
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านจานทองกวาววิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00

8. นางทะยิดา แก้วภักดี

ที่
ID
กิจกรรม
สถานที่
วันที่
เวลา
1
0006
การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านจานทองกวาววิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00
2
0019
การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านจานทองกวาววิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00
3
0022
การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านจานทองกวาววิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00
4
0023
การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านจานทองกวาววิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00
5
0103
การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านจานทองกวาววิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00

9. นางพบพร สุพรรณ์

ที่
ID
กิจกรรม
สถานที่
วันที่
เวลา
1
0102
การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านจานทองกวาววิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00
2
0308
การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านจานทองกวาววิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00

10. นางอาจารีย์ สฤษดิ์ไพศาล

ที่
ID
กิจกรรม
สถานที่
วันที่
เวลา
1
0022
การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านจานทองกวาววิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00
2
0023
การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านจานทองกวาววิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00
3
0024
การใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคกันทรลักษ์ ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00
4
0102
การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านจานทองกวาววิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00

11. นางอำพันธ์ จิตอาคะ

ที่
ID
กิจกรรม
สถานที่
วันที่
เวลา
1
0019
การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านจานทองกวาววิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00
2
0174
การแข่งขันเครื่องร่อนกระดาษพับ ป.1-ป.3 ร.ร.เบญจลักษ์พิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
............................. โทร............................ อีเมล์ ..............................
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน bbl.ac.th
โปรแกรมโดยครูพุทธวัฒน์ ประจันทร์ [ทีมพัฒนาโปรแกรมศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับกลุ่ม]
Copyright © 2014 bbl.ac.th All rights reserved.