หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

ข้อมูลกรรมการตัดสินซ้ำที่ตัดสินมากกว่า 1 กิจกรรม
โรงเรียนบ้านกระแชงใหญ่
 
งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 65 ประจำปีการศึกษา 2558 ระดับกลุ่มโรงเรียนภูกระจาน
ณ โรงเรียนบ้านจานทองกวาว
ระหว่าง วันที่ 6 เดือน ตุลาคม พ.ศ. 2558
DOC.11
 

1. นายประยงค์ คำดี

ที่
ID
กิจกรรม
สถานที่
วันที่
เวลา
1
0010
การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านจานทองกวาววิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00
2
0051
การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านจานทองกวาววิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00

2. นายสมัคร เถาหอม

ที่
ID
กิจกรรม
สถานที่
วันที่
เวลา
1
0174
การแข่งขันเครื่องร่อนกระดาษพับ ป.1-ป.3 ร.ร.เบญจลักษ์พิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00
2
0181
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 ร.ร.เบญจลักษ์พิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00
3
0184
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 ร.ร.เบญจลักษ์พิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00
4
0190
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 ร.ร.เบญจลักษ์พิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00
5
0191
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 ร.ร.เบญจลักษ์พิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00

3. นางสาวกุลนาท บริบูรณ์

ที่
ID
กิจกรรม
สถานที่
วันที่
เวลา
1
0602
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านจานทองกวาววิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00
2
0603
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านจานทองกวาววิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00
3
0604
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านจานทองกวาววิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00
4
0605
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านจานทองกวาววิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00

4. นางสาวศศิธร บุญเนตร

ที่
ID
กิจกรรม
สถานที่
วันที่
เวลา
1
0262
การแข่งขัน ศิลป์สร้างสรรค์ ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านจานทองกวาววิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00
2
0263
การแข่งขัน ศิลป์สร้างสรรค์ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านจานทองกวาววิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00

5. นางนันทวัน งามแสง

ที่
ID
กิจกรรม
สถานที่
วันที่
เวลา
1
0268
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านจานทองกวาววิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00
2
0269
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านจานทองกวาววิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00

6. นางวรรณา รัตนา

ที่
ID
กิจกรรม
สถานที่
วันที่
เวลา
1
0018
การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านจานทองกวาววิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00
2
0019
การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านจานทองกวาววิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00

7. นางวัชราภรณ์ บุญชิต

ที่
ID
กิจกรรม
สถานที่
วันที่
เวลา
1
0352
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านตาลอยหนองคัน ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00
2
0353
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านตาลอยหนองคัน ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00
3
0370
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านตาลอยหนองคัน ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00
4
0371
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านตาลอยหนองคัน ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00

8. นางเพ็ญประภา จันทรา

ที่
ID
กิจกรรม
สถานที่
วันที่
เวลา
1
0002
การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 วิทยาลัยเทคนิคกันทรลักษ์ ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00
2
0020
การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคกันทรลักษ์ ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00
3
0024
การใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคกันทรลักษ์ ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
............................. โทร............................ อีเมล์ ..............................
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน bbl.ac.th
โปรแกรมโดยครูพุทธวัฒน์ ประจันทร์ [ทีมพัฒนาโปรแกรมศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับกลุ่ม]
Copyright © 2014 bbl.ac.th All rights reserved.