หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

ข้อมูลกรรมการตัดสินซ้ำที่ตัดสินมากกว่า 1 กิจกรรม
โรงเรียนจานทองกวาววิทยา
 
งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 65 ประจำปีการศึกษา 2558 ระดับกลุ่มโรงเรียนภูกระจาน
ณ โรงเรียนบ้านจานทองกวาว
ระหว่าง วันที่ 6 เดือน ตุลาคม พ.ศ. 2558
DOC.11
 

1. นายจรัส ทานะมัย

ที่
ID
กิจกรรม
สถานที่
วันที่
เวลา
1
0001
การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านจานทองกวาววิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00
2
0006
การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านจานทองกวาววิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00

2. นายจำเนียน กัญญาชาติ

ที่
ID
กิจกรรม
สถานที่
วันที่
เวลา
1
0102
การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านจานทองกวาววิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00
2
0103
การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านจานทองกวาววิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00

3. นายทองจันทร์ บุตรแต้ม

ที่
ID
กิจกรรม
สถานที่
วันที่
เวลา
1
0010
การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 โรงเรียนบ้านจานทองกวาววิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00
2
0051
การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเน ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านจานทองกวาววิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00

4. นายธนวัฒน์ เขียวสุขสันต์

ที่
ID
กิจกรรม
สถานที่
วันที่
เวลา
1
0369
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านจานทองกวาววิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00
2
0372
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านจานทองกวาววิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00
3
0373
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านจานทองกวาววิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00
4
0374
การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านจานทองกวาววิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00

5. นายประวิทย์ ปรัสพันธ์

ที่
ID
กิจกรรม
สถานที่
วันที่
เวลา
1
0174
การแข่งขันเครื่องร่อนกระดาษพับ ป.1-ป.3 ร.ร.เบญจลักษ์พิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00
2
0181
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 ร.ร.เบญจลักษ์พิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00
3
0184
การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 ร.ร.เบญจลักษ์พิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00
4
0190
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 ร.ร.เบญจลักษ์พิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00
5
0191
การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 ร.ร.เบญจลักษ์พิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00

6. นายสิทธิศักดิ์ ทารมย์

ที่
ID
กิจกรรม
สถานที่
วันที่
เวลา
1
0002
การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 วิทยาลัยเทคนิคกันทรลักษ์ ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00
2
0020
การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคกันทรลักษ์ ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00
3
0024
การใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคกันทรลักษ์ ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00

7. นางสาวธีรดา อุดมทรัพย์

ที่
ID
กิจกรรม
สถานที่
วันที่
เวลา
1
0236
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านจานทองกวาววิทยา ชั้น ห้อง
30 พ.ย. 542
2
0241
การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านจานทองกวาววิทยา ชั้น ห้อง
30 พ.ย. 542

8. นางสาววนีภรณ์ สุขวงค์

ที่
ID
กิจกรรม
สถานที่
วันที่
เวลา
1
0602
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านจานทองกวาววิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00
2
0603
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านจานทองกวาววิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00
3
0605
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านจานทองกวาววิทยา ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00

9. นางประกาย มุ่งหมาย

ที่
ID
กิจกรรม
สถานที่
วันที่
เวลา
1
0352
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านตาลอยหนองคัน ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00
2
0353
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านตาลอยหนองคัน ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00
3
0370
การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนบ้านตาลอยหนองคัน ชั้น ห้อง
6 ต.ค. 2558
09.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
............................. โทร............................ อีเมล์ ..............................
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขัน งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน bbl.ac.th
โปรแกรมโดยครูพุทธวัฒน์ ประจันทร์ [ทีมพัฒนาโปรแกรมศิลปหัตถกรรมนักเรียนระดับกลุ่ม]
Copyright © 2014 bbl.ac.th All rights reserved.